JohnCMSCác biến, hàm có sẵn trong JohnCMS

18 bài đăng
25.09.2016 / 22:37
hanhphucao
Bài đăng: 2470
Admin
Admin là người tận tâm và luôn hành xử đúng mực.
Hungdz đã viết

Bác kích hoạt hoang.buycode.tk hộ bạn e

Trang này đã active.

26.09.2016 / 05:45
Hungdz
Bài đăng: 324
Member
Hihi đồ ngu....
hanhphucao đã viết

Trang này đã active.

Bác ơi gocit bị thến này rồi :

Tài khoản lưu trữ miễn phí của bạn bị đình chỉ cho đến một giới hạn nguồn lực hàng ngày. Xin lưu ý rằng mỗi tài khoản miễn phí lưu trữ có CPU hàng ngày, truy cập, giới hạn bộ nhớ RAM, I / O, và quá trình xuất nhập cảnh. Trong mỗi ngày chúng tôi ghi lại tất cả các thống kê sử dụng. Nó là khá bình thường đối với một trang web để sử dụng giới hạn hàng ngày như PHP script làm sử dụng rất nhiều tài nguyên máy chủ, đặc biệt là nếu bạn có nhiều kịch bản PHP và các trang web trong tài khoản lưu trữ miễn phí của bạn.

Giới hạn hàng ngày bạn đạt được của bạn giới hạn ep hàng ngày . Khi nào bạn tài khoản lưu trữ miễn phí được tái kích hoạt? tài khoản lưu trữ miễn phí của bạn sẽ được tự động kích hoạt lại 24 giờ sau khi nó đã bị đình chỉ. Vì vậy tại 00:30 thứ hai ngày 26 tháng 9 (trong 17 giờ, 46 phút) tài khoản của bạn sẽ được kích hoạt một lần nữa đã được bạn sẽ lấy lại đầy đủ truy cập!) Khi tài khoản của bạn được kích hoạt, bạn có thể muốn xem xét giảm sử dụng tài nguyên máy chủ của bạn bằng cách loại bỏ các kịch bản, plugins, lĩnh vực, tối ưu hóa mã của bạn, cài đặt bộ nhớ đệm, hoặc nâng cấp tài khoản miễn phí để lưu trữ cao cấp của chúng tôi trong đó có tối đa 80 lần giới hạn của một kế hoạch lưu trữ miễn phí với 100 của các tính năng bổ sung. cho tôi xem những tùy chọn nâng cấp. lưu trữ miễn phí thống kê sử dụng tài khoản của bạn Dưới đây là những tài nguyên đồ thị sử dụng cho tài khoản của bạn (đường màu đỏ trên đồ thị cho thấy giới hạn hàng ngày).

26.09.2016 / 20:49
lililil
Bài đăng: 25
Member
MrKen đã viết

vào admin panel tìm hiểu nhé :D

Cho mình hỏi phát, biến hiện số lượng bài viết với like ở forum là gì vậy, kiếm mãi không ra :44:

26.09.2016 / 22:05
TrieuLuan
Bài đăng: 453
Member
Happy New Year

Like thì johncms ko có sẵn phải tự mod vào. Nên biến like cũng tùy người đặt thôi :4:

26.09.2016 / 22:17
TrieuLuan
Bài đăng: 453
Member
Happy New Year
PHP
  1. $sobaiviet = mysql_result(mysql_query('SELECT COUNT(*) FROM `forum` WHERE `type`="m" and `user_id`="$user_id"'),0);

Chưa test chưa biết nhưng chắc z. Dán vào head rồi muốn hiện chỗ nào thì dùng biến $sobaiviet thôi

27.09.2016 / 17:28
lililil
Member
TrieuLuan đã viết
PHP
  1. $sobaiviet = mysql_result(mysql_query('SELECT COUNT(*) FROM `forum` WHERE `type`="m" and `user_id`="$user_id"'),0);

Chưa test chưa biết nhưng chắc z. Dán vào head rồi muốn hiện chỗ nào thì dùng biến $sobaiviet thôi

Biến này nó hiện ra số 0 thôi :43:

27.09.2016 / 20:56
lililil
Member
Có ai không (+/-)
28.09.2016 / 16:58
lililil
Member

Chán z :20: