Thảo luậnCách tán gái qua tin nhắn hiệu quả :))

38 bài đăng
Tags:
18.09.2016 / 11:36
saoko
Bài đăng: 1446
Member
MXH Vườn Cảm Xúc
vipnamdan đã viết

Làm gì có bí kip tán gái ,mấy cái bí kip trên mạng tòan xạo ke lừa knit,bác đọc #10 của t mà ko hiểu à .cái này là cách thức tán gái của t ,những điều nên làm và nên tránh để bác ấy tham khảo tránh mắc lỗi,nếu làm đc như t viết thì ăn chắc 50% rồi còn 50% ở tài năng bác ấy thôi,còn chuyện thấu hiểu hay ko thì giống phim hàn xẻng quá,cứ thích là cứ tán,yêu thì theo đuổi.vậy thôi :v

Hiểu người ta được bạn xem là ko quan trọng, làm theo bạn còn lại là ở tài năng.

Mình ví dụ đơn giản thôi, bạn nói có rất nhiều chỗ để đi chơi, vân rất nhiều, vậy nếu bạn ko hiểu người ta bạn có chắc là sẽ dẫn người ta đến nơi người ta thích ko, thậm chí là bạn còn có thể dẫn người ta đến nơi người ta khó chịu, ko thích, bực bội. Ví dụ chỉ là 1 cái gì đó nhỏ nhoi, trên thực tế nếu ko hiểu nhau trong từng câu nói cũng cảm thấy khó chịu, ko hợp chứ đừng nói chi đến chuyện xa xôi, ko hiểu, nói chuyện thôi cũng đủ bị loại rồi

18.09.2016 / 23:39
vipnamdan
Bài đăng: 606
Member
Đẹp trai nhất xóm

Có ai rủ gái đi chơi lần đầu mà vào quán bar hay bệnh viện ko,t nói rồi cái này khi tán gái có nghĩa là mình là ng chủ động còn gái là ngùoi bị động,phải lên kế họach ,bác ns cứ như phim tình cảm ấy vậy khi rủ ng khác đi chơi ko biết lựa chọn chỗ để đi à,cái này nằm ở khả năng mỗi ng,đọc lại #10 sẽ có đọan xác định đối tượng ,trong đó cố gắng khai thác thông tin liên quan đến đối phương để dựa vào mà làm,còn hợp hay ko thì tùy mỗi ng mỗi hòan cảnh,cái này t chỉ cho bác ấy những điều cần tránh thôi,bác ko hiểu thì thôi vậy

19.09.2016 / 00:37
saoko
Member
MXH Vườn Cảm Xúc
vipnamdan đã viết

Có ai rủ gái đi chơi lần đầu mà vào quán bar hay bệnh viện ko,t nói rồi cái này khi tán gái có nghĩa là mình là ng chủ động còn gái là ngùoi bị động,phải lên kế họach ,bác ns cứ như phim tình cảm ấy vậy khi rủ ng khác đi chơi ko biết lựa chọn chỗ để đi à,cái này nằm ở khả năng mỗi ng,đọc lại #10 sẽ có đọan xác định đối tượng ,trong đó cố gắng khai thác thông tin liên quan đến đối phương để dựa vào mà làm,còn hợp hay ko thì tùy mỗi ng mỗi hòan cảnh,cái này t chỉ cho bác ấy những điều cần tránh thôi,bác ko hiểu thì thôi vậy

Thế khi rủ đi chơi chú lựa chỗ nào??? Trả lời nghiêm túc

19.09.2016 / 05:32
TrieuLuan
Bài đăng: 453
Member
Happy New Year

Đi núi :3

Đã chỉnh sửa. TrieuLuan (19.09.2016 / 05:32)
19.09.2016 / 08:48
vipnamdan
Member
Đẹp trai nhất xóm
saoko đã viết

Thế khi rủ đi chơi chú lựa chỗ nào??? Trả lời nghiêm túc

Tùy hòan cảnh vs nơi mình đang sống,tốt nhất là chọn những nơi nhộn nhịp tí,với t thì t thì sẽ lựa trong mấy cái sau: trung tâm thương mại, công viên giải trí, quán cà phê, nghe nhạc,xem phim,… và chắc phải có vụ ăn uống nên quán ăn nữa

19.09.2016 / 11:06
saoko
Member
MXH Vườn Cảm Xúc
vipnamdan đã viết

Tùy hòan cảnh vs nơi mình đang sống,tốt nhất là chọn những nơi nhộn nhịp tí,với t thì t thì sẽ lựa trong mấy cái sau: trung tâm thương mại, công viên giải trí, quán cà phê, nghe nhạc,xem phim,… và chắc phải có vụ ăn uống nên quán ăn nữa

Xin lỗi bạn đi chơi ko biết chọn chỗ thế à, bác nghĩ ai cũng như bác chắc, người ta ko thích nơi nhộn nhịp

19.09.2016 / 11:16
saoko
Member
MXH Vườn Cảm Xúc

Bảo là phải biết người ta thích chỗ nào hoặc ít nhất là ko thích chỗ nào để biết đường dẫn đi thì bát bỏ như đúng rồi vậy.

Khỏi cần biết người ta có thích hay ko, dẫn đi chơi cứ chỗ nhộn nhịp là được, phán như đúng rồi, làm như ai cũng thích như ai, ai cũng thích mấy chỗ nhộn nhịp vậy

19.09.2016 / 12:20
Kenpham
Bài đăng: 40
Member

Tán gái nhớ gọi 115 trước

19.09.2016 / 14:57
vipnamdan
Member
Đẹp trai nhất xóm

Chắc đùa :v ko rủ đến đó chả lẽ đi đâu ,nếu là bác rủ chọn địa điểm nào vậy :3

19.09.2016 / 15:02
vipnamdan
Member
Đẹp trai nhất xóm

Ngta ko thích la ko thích thế nào hay vào nơi vắng vẻ tâm sự ,mới lần đầu rủ đi chơi mà nói thấu hiểu thì có thánh ms thấu đc

,kgai nó phức tạp ai hiểu đc tụi nó ,còn lại thời gian mới biết hợp hay ko chứ,tùi mỗi ng mỗi hòan cảnh :3