Thảo luậnCần tìm cộng tác viên để kinh doanh website

23 bài đăng
11.07.2017 / 12:10
saoko
Bài đăng: 1446
Member
MXH Vườn Cảm Xúc
HoangHuyAnh đã viết

=)) Chú cứ giữ cái tính thích thể hiện lo chuyện bao đồng , đúng sai gì cũng cải thì đéo ai ưa đâu =))

=)) tìm đến già xem có ai chịu làm ko nhé, chúc chú sớm tìm được =))

11.07.2017 / 12:40
saoko
Member
MXH Vườn Cảm Xúc
HoangHuyAnh đã viết

=)) tôi đã nói ai làm thì làm =) chứ tôi nói riêng chú là làm à =)) không vừa ý thì cút =)) chứ ngồi đây triếc lí này nọ là đéo ưa rồi =)) còn khách thu âm thì tôi không thiếu để mà giới thiệu này nọ nhé =)) =)) tiếng vang trong bồn cầu à ;)) hàiiiiii

không làm thì bấm hộ đi ở đây cứ phá rối chả ai thích đâu =)) đừng tỏ vẻ văn chương

Tự xưng mình tiếng vang cả tỉnh, nói người khác tiếng vang trong bồn cầu =))

Chú hỏi là 1 web như vậy là giá bao nhiêu chứ gì, bây giờ tui cho chú biết nè để chú bớt ếch ngồi đáy giếng đi.

[IMAGE]
[IMAGE]

Tui ko phải là người khoe khoang, tự phố trương mình, nếu ko có vụ cãi này thì chú mãi cũng ko biết giá web tụi làm là bao nhiêu, còn nhiều điều nữa mà chú ko hề biết về tui, chú chỉ biết được tui qua những gì tui nói, tui ko nói chú mãi cũng ko biết, chú nghĩ chú biết phối khí, sáng tác nhạc,... còn tui ko biết à? Sao chú tui ko biết =))) có khi tui là người viết ra zalo cũng ko chừng =)) chú biết được bao nhiêu về tui nào =)) ếch ngồi đáy giếng, mở phòng thu rồi tự xưng mình tiếng vang cả tỉnh

Đã chỉnh sửa. saoko (11.07.2017 / 12:45)
11.07.2017 / 12:48
saoko
Member
MXH Vườn Cảm Xúc

Tui chưa chửi chú, chỉ nói lý thôi mà chú nói tui tiếng vang trong bồn cầu chú có thấy mình tự cao quá ko