Cập nhật kết quả bóng Đá ngay trên Facebook

3 bài đăng
16.12.2016 / 08:56
olachemgio
Bài đăng: 580
Member
Từ bỏ là hạnh phúc =))

Nếu bạn là một người yêu thể thao và không muốn bỏ lở bất kỳ trận đấu nào dù lớn hay nhỏ, có một cách khá đơn giản mà không cần cài đặt rờm rà bằng cách sử dụng chính ứng dụng

[IMAGE]

Facebook trênđiện thoạiđể theo dõi.

Cách đây không lâu, Facebook cung cấp đến người dùng công cụ theo dõi kết quả thể thao trực tuyến ngay trên ứng dụng của mình. Và sau đây là hướng dẫn giúp bạn làm được điều này:

Bước 1: Khởi động Facebook > Nhấn vào More (biểu tượng 3 gạch) > Thể thao.

[IMAGE]

Bước 2: Tại giao diện chính của mục "Thể thao" cung cấp nhanh cho bạn kết quả những trận cầu hàng đầu đã và đang diễn ra gần đây.

[IMAGE]

Bạn cũng có thể nhấn vào 1 trận đấu bất kỳ để tham khảo những những tính năng hấp dẫn đi kèm như: Video ghi bàn, số liệu thống kê, bạn bè của mình ai đang xem trận này, trao đổi với bạn bè...

Bước 3: Bạn cũng có thể thêm đội bóng mình theo dõi vào danh sách yêu thích để luôn cập nhật kết quả sớm nhất bằng cách:

Tại giao diện chính nhấn vào biểu tượng Cài đặt (bánh răng) > Chọn giải đấu > Và chọn đội bóng yêu thích.

[IMAGE]

Như vậy chỉ với vài thao tác đơn giản bạn đã có thể cập nhật nhanh chóng diễn biến, kết quả những trận cầu hấp dẫn ngay trên điện thoại.

16.12.2016 / 15:59
saoko
Bài đăng: 1446
Member
MXH Vườn Cảm Xúc

Tiếp theo sẽ là kqxs và xem bói ngày hôm nay của bạn

16.12.2016 / 16:33
HuyAnh
Bài đăng: 1142
Member
https://www.facebook.com/boduyvidai9999/videos/219

thêm đã r càng ngày càng nặng